செய்திமடல், மே 2021

Posted on May 23, 2021

Home Publications Posts செய்திமடல், மே 2021

செய்திமடல், மே 2021

அன்புள்ள திருச்சபையோரே,

கர்த்தராகிய இயேசு கிறிஸ்துவின் சமாதானம் உங்கள் அனைவருடனும் இருப்பதாக.

இதுவரை நம்மை பாதுகாத்து, நம் வாழ்க்கையில் தேவன் அருளிய கிருபைக்காகவும் இரக்கத்திற்காகவும் அவருக்கு நன்றி செலுத்துவோம்.

ஒவ்வொரு நாளும் விஷயங்கள் மிக மோசமான நிலைக்குச் செல்கின்றன. மனுஷர்கள் தற்பிரியராயும், தேவப்பிரியராயிராமல் சுகபோகப்பிரியராயும், தங்கள் ஆறுதலுக்காகவும் மகிழ்ச்சிக்காகவும் மற்றவர்களின் அமைதியையும் மகிழ்ச்சியையும் அழிக்க அவர்கள் பயப்படுவதில்லை. இது மிகவும் திடனற்றுப்போகப்பண்ணுகிற சூழ்நிலை. தேவனுக்கு பயப்படும் பயம் மனுஷர்களுடைய மனதிலே சீர்படுத்தப்படவில்லை.

கடந்த வார வேதாகம ஆய்வில் பலர் இந்த கருத்தை புரிந்து கொள்ள சிரமப்பட்டனர், மேலும் பலர் இந்த கருத்தை புரிந்து கொள்ள தொலைபேசி மூலம் தொடர்புகொண்டு உதவி கோரினர். அவர்களுக்கு உதவியாக இருப்பதில் உண்மையில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். இந்த கேள்விகள் வேதாகம ஆய்விலேயே கேட்கப்பட்டிருந்தால் அது ஒரு உண்மையான ஆசீர்வாதமாக இருந்திருக்கும். கருத்தை புரிந்து கொள்ள முடியாத பலர் பயம் காரணமாக கேள்விகள் கேட்கவில்லை. இதன் அடிப்படையில் நான் உறவு குறித்த சில விஷயங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்புகிறேன்.

1. எல்லாவற்றிற்கும் ஆம் என்று சொல்வது:

பலர் தங்கள் நிலைப்பாட்டைப் பொருட்படுத்தாமல் மற்ற நபருடன் உடன்படுகிறார்கள். இது தீமை.

மத்தேயு:5:33-37 இல் சத்தியம் மிகத் தெளிவாக இது தீமை என்று கூறுகிறது.

33. அன்றியும், பொய்யாணையிடாமல் உன் ஆணைகளைக் கர்த்தர் முன்னிலையாய்ச் செலுத்துவாயாக என்று பூர்வத்தாருக்கு உரைக்கப்பட்டதென்று கேள்விப்பட்டிருக்கிறீர்கள். 34. நான் உங்களுக்குச் சொல்லுகிறேன் பரிச்சேதம் சத்தியம்பண்ணவேண்டாம்; வானத்தின் பேரில் சத்தியம்பண்ணவேண்டாம், அது தேவனுடைய சிங்காசனம். 35. பூமியின் பேரிலும் சத்தியம்பண்ணவேண்டாம், அது அவருடைய பாதபடி; எருசலேமின் பேரிலும் சத்தியம்பண்ணவேண்டாம், அது மகாராஜாவினுடைய நகரம். 36. உன் சிரசின் பேரிலும் சத்தியம்பண்ணவேண்டாம், அதின் ஒரு மயிரையாவது வெண்மையாக்கவும் கறுப்பாக்கவும் உன்னால் கூடாதே. 37. உள்ளதை உள்ளதென்றும், இல்லதை இல்லதென்றும் சொல்லுங்கள்; இதற்கு மிஞ்சினது தீமையினால் உண்டாயிருக்கும்.

எனவே உறவில் நேர்மையாக இருங்கள். அநேக நேரத்தில் மற்றவர்களை நாம் காயப்படுத்திவிட கூடாது என்று நினைக்கிறோம். ஆனால் இது வேதாகம சிந்தை அல்ல. காயப்படுவார்களென்று இயேசுகிறிஸ்து, மக்களைக் கடிந்துக்கொள்வதை நிறுத்தவில்லை. அவர் மிகவும் நேர்மையாயிருந்தார். அதனால் சத்தியத்தை விட்டு விலகாதிருங்கள்.

உறவின் பொருட்டு ஒரு நபருடன் சமரசம் செய்வது ஒரு வஞ்சகமான செயல். அந்த எதிர்மறை உணர்வு தினமும் உங்களில் ஆழமாக வளர்ந்து, ஒரு நாள் அது உறவுகளை அழிக்கும். எனவே உறவில் உங்களுக்கு ஏதேனும் அசௌகரியங்கள் இருந்தால் அவர்களுடன் பேசுங்கள். ஆரம்பத்தில் அது கடினமாக இருக்கலாம், ஆனால் இறுதியில் அது நிறைய பலன் தரும். ஆகவே, நீங்கள் உறவைப் பற்றி உண்மையிலேயே அக்கறை கொண்டிருந்தால், நல்ல தேவன்தாமே உங்களை வழிநடத்தி, அவருடைய ஆவியை அனுப்புவதன் மூலம் உங்கள் உறவுகளை குணமாக்குவாராக.

14. யாவரோடும் சமாதானமாயிருக்கவும், பரிசுத்தமுள்ளவர்களாயிருக்கவும் நாடுங்கள்; பரிசுத்தமில்லாமல் ஒருவனும் கர்த்தரைத் தரிசிப்பதில்லையே. 15. ஒருவனும் தேவனுடைய கிருபையை இழந்துபோகாதபடிக்கும் யாதொரு கசப்பான வேர் முளைத்தெழும்பிக் கலக்கமுண்டாக்குகிறதினால் அநேகர் தீட்டுப்படாதபடிக்கும், எபிரெயர்:12:14,15

கர்த்தரின் இந்த வார்த்தை தாமே உங்கள் குணப்படுத்துதலுக்கு ஒரு உதவியாக இருக்கட்டும்.

உறவு குறித்து மற்ற குறிப்புகள் அடுத்த செய்திமடலில் வெளியிடப்படும்.

எல்லா தேவ ஊழியர்களுக்காகவும், உங்களுக்குத் தெரிந்த எல்லா மக்களுக்காகவும் தயவுசெய்து ஜெபியுங்கள். எல்லாம் வீணான பிறகு, பிடித்துக் கொள்ள எதுவும் இருக்காது. கர்த்தரிடத்தில் வளர தேவனிடமிருந்து நீங்கள் பெற்ற ஒத்தாசைக்கு நன்றி செலுத்துங்கள்.

கர்த்தர் உங்கள் அனைவரையும் ஆசீர்வதிப்பாராக.